All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Insecurity: Niger Assembly urges State govt to expand scope of Ministry...

Khad Muhammed
More

2023: Arewa youths back Babangida over Nigeria’s next president

Khad Muhammed
More

More Boko Haram members, wives surrender to Nigerian military, submit weapons

Khad Muhammed
More

13-year-old boy drowns in Jigawa

Khad Muhammed
More

NSCDC gives update on recruitment

Khad Muhammed
More

1000 women march against gender-based violence in Kogi

Khad Muhammed
More

2023: PDP will take government but may be worse than APC...

Khad Muhammed
More

I’ve no joy governing Katsina State – Masari

Khad Muhammed
More

Bandits invade General Hospital in Zamfara, kidnap health worker, one other

Khad Muhammed
More

Two persons feared killed as flood cuts off Bauchi-Ningi-Kano road

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...