All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Shehu Sani reacts as FG shuts down telecom services in Zamfara

Khad Muhammed
More

Why Nigeria cannot break up – Alhaji Sule Lamido

Khad Muhammed
More

5-year-old boy drowns in Kano well

Khad Muhammed
More

Lawmakers who support legalisation of cannabis in Nigeria dare not return...

Khad Muhammed
More

Why bandits in North can’t seize Nigeria’s Tucano fighter jets –...

Khad Muhammed
More

Ishaku pledges to pay employees of defunct beverages company their entitlements

Khad Muhammed
More

Bandits: Niger police kill notorious informant, three others

Khad Muhammed
More

Mob Action: Suspected thief killed in Jigawa

Khad Muhammed
More

Review current revenue sharing formula now – Masari tells FG

Khad Muhammed
More

Gov. Lalong not doing enough to curb killings in Plateau –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...