All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Researcher commends Buhari for not signing Free Africa Trade Agreement

Khad Muhammed
More

Shiyyar Sakkwato Ta PDP Ta Musanta Zargin Ramuwar Gayya

Khad Muhammed
More

Leah Sharibu: A lot was done to free Dapchi schoolgirl from...

Khad Muhammed
More

Review of Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this...

Khad Muhammed
More

Sokoto govt slammed for ‘victimising’ workers

Khad Muhammed
More

Dangerous days in Sudan after leadership talks break down| World News

Khad Muhammed
More

Zamfara killings: Emir Attahiru Ahmad makes u-turn, apologizes to Air Force

Khad Muhammed
More

Shehu Sani reacts as gunmen ambush tourists in Kaduna, kill 2,...

Khad Muhammed
More

Kaduna people protest over frequent kidnapping

Khad Muhammed
More

Zamfara Gov. Reveals How Emir Of Zurmi Told Him To ‘Wipe...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...