All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Access Bank disowns news on cryptocurrency platform

Khad Muhammed
Hausa

Atiku da mataimakinsa sun gana da Jonathan

Sulaiman Saad
Crime

Alleged naira laundering: More governors under EFCC watch

Khad Muhammed
More

‘Rising inflation will throw average Nigerians into more poverty trap’

Khad Muhammed
More

Tinubu will be elected Nigeria’s president, Buhari said so – APC...

Khad Muhammed
More

ASUU strike: SERAP condemns failure to pay lecturers full salaries

Khad Muhammed
More

2023: Shun politics of bitterness – Zamfara Ulama

Khad Muhammed
More

Imo to experience 5 days power outage – EEDC

Khad Muhammed
More

2023: DSS warns politicians against using thugs

Khad Muhammed
Law

Just In: Nigerian gov’t takes 40 Ekweremadu’s properties, secures Interim Forfeiture...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...