All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu ya gana da Sarki Charles

Sulaiman Saad
Hausa

Jami’an tsaro sun kashe Æ´an bindiga da dama a jihar Niger

Sulaiman Saad
Hausa

Mutane 8 sun mutu a hatsarin mota akan hanyar Abuja-Lokoja

Sulaiman Saad
Hausa

Mutane 9 sun mutu wasu 3 sun jikkata a hatsarin mota...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan bindiga sun nemi kudin fansa N30m da babura kan ɗan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fursunoni 200 sun tsere daga gidan yari a Maiduguri

Sulaiman Saad
Hausa

Hoto: Yadda ambaliyar ruwa ta shafe wani sashe na birnin Maiduguri

Sulaiman Saad
Hausa

Nan ba da jimawa ba za mu kamo Bello Turji

Muhammadu Sabiu
Hausa

Abdulsalami ya kai ziyarar ta’aziyar mahaifiyar Yar’adua

Sulaiman Saad
Hausa

NLC ta buÆ™aci jami’an DSS su sako Ajaero kafin 12:00 na...

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...