All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Nigerian Army Investigates Undergraduate Student Killed By Soldier After SaharaReporters’ Story

Khad Muhammed
Crime

Police speaks on alleged killing, eating of corpses of five farmers...

Khad Muhammed
Crime

Usifo Ataga: Police arrest more suspected killers of Super TV CEO

Khad Muhammed
Crime

I am saddened by acts of kidnapping and banditry – Niger...

Khad Muhammed
Crime

EFCC explains operation at Parktonian Hotel, condemns ‘media narrative

Khad Muhammed
Crime

Kidnappers taking over Edo – Activist laments

Khad Muhammed
Crime

Adamawa Police Command displays motorcycles, generators, other recovered items

Khad Muhammed
Crime

Police parade mother of 4 for allegedly masterminding gang-rape of 18-year-old...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest Delta monarch, former Council Secretary, one other over alleged...

Khad Muhammed
Crime

Buhari govt hails Ohanaeze Ndigbo’s position on Nnamdi Kanu, IPOB

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...