All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

El-Zakzaky: Abuja natives issue FG 48-hour ultimatum, give Shi’ites stern warning

Khad Muhammed
Crime

Zamfara: Bandits release 9 kidnapped victims

Khad Muhammed
Crime

Lagos court remands cultists over alleged homicide

Khad Muhammed
Crime

Anambra New CP assumes office, discloses plans for cultism, robbery, other...

Khad Muhammed
Crime

How fake Army captain, others assaulted, defrauded victims in Lagos

Khad Muhammed
Crime

EFCC arrests 30 suspected Yahoo boys in Ado-Ekiti

Khad Muhammed
Crime

NSCDC officer dismissed over murder of Korean national

Khad Muhammed
Crime

EFCC docks Bureau De Change operator for alleged N16m fraud

Khad Muhammed
Crime

Osinbajo Tells Soldiers: Your Job’s More Than Wearing Uniform, Earning Salaries...

Khad Muhammed
Crime

El-Zakzaky Protests: We Showed Restraint Dealing With Shiites But We Won’t...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...