All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Murder charge: Absence of APC governorship candidate in Cross River, Owan-Enoh...

Khad Muhammed
Crime

Security guards docked for allegedly stealing property worth N1.54m

Khad Muhammed
Crime

Two Killed In Day 2 Of Shiites, Police Clash

Khad Muhammed
Crime

El-Zakzaky: Adeyanju group ‘hits’ Buhari over Shiite crisis

Khad Muhammed
Crime

Kogi Deputy Governor drags boss, Yahaya Bello to court over N800m...

Khad Muhammed
Crime

Shiites vs Police: International Centre for Justice reveals real sponsors of...

Khad Muhammed
Crime

IMN protests: NLC sends strong message to Buhari, Police, El-Zakzaky’s supporters

Khad Muhammed
Crime

Kashamu’s extradition: Supreme court fixes hearing date on suit

Khad Muhammed
Crime

Agatu attacks: Senate tasks Buhari govt to curtail insecurity, killings

Khad Muhammed
Crime

Man in court for raping an eight-year-old girl

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...