All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Man charged for attacking court staff with matchet in Kaduna

Khad Muhammed
Crime

Woman remanded for torturing niece with fingernails

Khad Muhammed
Crime

Violent Nigerians, Chadians claiming to be Okada riders in Lagos –...

Khad Muhammed
Crime

Zamfara: Kidnappers free districts head, holds back son after payment of...

Khad Muhammed
Crime

Another Nigerian Lady Rescued From Lebanon By NAPTIP

Khad Muhammed
Crime

First Bank Mpape robbery: Police set to arraign staff, robbers

Khad Muhammed
Crime

One dead as police foil robbery attack on Benin-Lagos road

Khad Muhammed
Crime

‘I source human skulls, body parts from cemetery’ – Suspected ritualist...

Khad Muhammed
Crime

Woman cuts off penis of alleged rapist

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Wednesday morning

Khad Muhammed

Featured

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tuggar Ya Bayyana Aniyar Tsayawa Takarar Gwamnan Bauchi A 2027

Muhammadu Sabiu
Hausa

Isra’ila Da Hezbollah Sun Ci Gaba Da Musayar Wuta

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Da Pakistan Sun Tattauna Kan Tsagaita Wuta Da Kuma Shiga...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Shugaban jam’iyyar African Democratic Congress (ADC), David Mark, ya bayyana cewa Najeriya na fuskantar barazanar komawa tsarin jam’iyya ɗaya, inda ya zargi jam’iyyar APC da raunana jam’iyyun adawa da kuma cibiyoyin dimokiraɗiyya a ƙasar.Mark ya yi wannan jawabi ne a taron ‘yan adawa na ƙasa da aka gudanar a...