All stories tagged :

Crime

Gwamna Idris na Kebbi Ya Yi Alkawarin Hukuncin Kisa Ga Masu...

Muhammadu Sabiu
Crime

Bauchi police investigates harassment, torture of young ladies in viral video

Khad Muhammed
Crime

Labourer in court for allegedly stealing building materials

Khad Muhammed
Crime

Farmer slaughtered as suspected Fulani herdsmen attack Ogun again

Khad Muhammed
Crime

Ortom calls for arrest of Fulani spokesman over comments on Benue...

Khad Muhammed
Crime

Troops apprehend suspected kidnappers in Kaduna

Khad Muhammed
Crime

Gunmen abduct NLC Chairman, Peter Jediel

Khad Muhammed
Crime

Kaduna: Bandits kill 14 persons in Birnin Gwari, five in Kajuru...

Khad Muhammed
Crime

Gov Abiodun threatens to arrest troublemakers days after Sunday Igboho’s visit...

Khad Muhammed
Crime

I killed my wife for cheating on me- 28-year-old Artisan

Khad Muhammed
Crime

Gunmen Attack Imo Police headquarters, Kill Two Officers, Injure Others

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...