All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Law

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Tuesday morning

Khad Muhammed
Law

Saraki reacts to court order on forfeiture of his Ikoyi residence

Khad Muhammed
News

Just in: Kwankwaso attacked in Kano

Khad Muhammed
News

Bayelsa guber: APC raises alarm over alleged diversion of N17.5bn by...

Khad Muhammed
News

Kogi: What Dino Melaye said about impeachment of Yahaya Bello’s Deputy,...

Khad Muhammed
News

Ogun indigenes warn Abiodun against associating himself with Ex-Governor, Gbenga Daniel

Khad Muhammed
News

Panic as Abiodun set to reveal govt decision on Amosun’s 75...

Khad Muhammed
News

Kogi, Bayelsa Guber: Get ready for real election – Oshiomhole sends...

Khad Muhammed
News

Kogi: Yahaya Bello chooses Onoja to replace Achuba as Deputy Governor

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom PDP attacks Appeal panel over delay in judgement

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...