All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Wike speaks on governors’ meeting with Buhari, Obi’s candidature

Khad Muhammed
News

Ekiti APC condemns lawmaker’s killing, slams PDP

Khad Muhammed
News

Ex-Jigawa AG, 10,000 supporters dump PDP for APC

Khad Muhammed
News

2019: Why Lagosians should vote out APC – ADP guber candidate,...

Khad Muhammed
News

2019 election: What Buhari told aggrieved APC aspirants at Presidential Villa

Khad Muhammed
News

Buhari Dines With Aggrieved APC Aspirants

Khad Muhammed
News

‘He Will Treat South-West With Disdain’ — Yoruba Youth Say No...

Khad Muhammed
News

Senator Adeleke expresses faith in judiciary

Khad Muhammed
News

APC chieftain resigns, gives reasons

Khad Muhammed
News

PDP, INEC Disagree On List Of Ogun Candidates

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...