All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Fighting corruption is about action not words – Peter Obi

Khad Muhammed
News

Why we rejected Issa-Onilu as National Spokesman – Imo APC

Khad Muhammed
News

Ganduje: Nigerians react as Governor allegedly uses underage pupils to protest...

Khad Muhammed
News

APGA primaries: Aggrieved aspirants shun reconciliation, insist on refund of money

Khad Muhammed
News

Senator Ita Giwa dumps APC for PDP, gives reasons

Khad Muhammed
News

Ambode may have offended some people but history will judge –...

Khad Muhammed
News

What Wike said during Buhari’s visit to Rivers

Khad Muhammed
News

AAC Mourns Three Party Members Killed In Agbarho River Car Crash

Khad Muhammed
News

What will happen if APC fails in 2019 – Yahaya Bello...

Khad Muhammed
News

Shehu Sani Tells APC: A Party That Wants To Deliver Change...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...