All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Why Yorubas will continue to support Buhari – Tinubu

Khad Muhammed
News

Afenifere makes demands to Buhari

Khad Muhammed
News

‘Osinbajo liar from hell’ – Fani-Kayode, Shehu Sani reacts as VP...

Khad Muhammed
News

Makinde names Executive Assistant, SUBEB, Internal Revenue Board Chair

Khad Muhammed
News

Gov. Emmanuel submits commissioner, SA-nominees list to Akwa Ibom Assembly [See...

Khad Muhammed
News

What Nigerians should expect from me in next four years –...

Khad Muhammed
News

Presidential election: Tribunal didn’t dismiss application to check INEC server –...

Khad Muhammed
News

HDP vs Buhari: What happened in Presidential Tribunal on Tuesday

Khad Muhammed
News

Ekweremadu speaks on INEC ‘lacking constitutional powers’ to address political parties...

Khad Muhammed
News

Adamawa Assembly passes bill for appointment of LGA chairmen, others

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...