All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Oyetola directs Osun LG chairmen to suspend Dubai trip

Khad Muhammed
News

Presidential election: Buhari, APC urge Garba-led tribunal to dismiss PDP, Atiku’s...

Khad Muhammed
More

Gov. Bello moves to replace Kogi SSG, shops for appointee

Khad Muhammed
News

Ex-Gov Orji’s son, Chinedum emerges Abia Speaker [See other officers]

Khad Muhammed
News

9th Assembly: APC announces preferred candidate for Deputy Senate Presidency, Deputy...

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: Human Rights Watch releases damning report on Nigeria’s...

Khad Muhammed
More

Insecurity: Buhari assures Nigerians of adequate protection

Khad Muhammed
News

Corruption: I’ll Surrender My Immunity If Found Guilty, Says New Oyo...

Khad Muhammed
News

Imo Governor Ihedioha Petty, Unserious –Okorocha

Khad Muhammed
News

How I’ll avoid being ‘stoned’ by Kwara people – Gov. Abdulrazaq

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...