All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2019 election: Ezekwesili reveals what may cause violence

Khad Muhammed
News

Presidency: Nobody Can Stop Me From Contesting In 2023 – Okorocha

Khad Muhammed
News

Buhari tells South-east that he is Not Neglecting Any Part Of...

Khad Muhammed
News

2019: Crisis hits SDP in Oyo as party suspends Chairman, Financial...

Khad Muhammed
News

Imo Guber: Senator Uzodinma not our member – APC

Khad Muhammed
News

2019: Ortom tells Benue electorate to vote all PDP candidates

Khad Muhammed
News

2019: I’ll make Nasarawa too hot for bandits – Jonathan’s Minister,...

Khad Muhammed
News

Shehu Sani rates Buhari’s government

Khad Muhammed
News

2019 election: Dino Melaye speaks on constituents decamping to APC

Khad Muhammed
News

APC crisis: Gov. Amosun names 2 persons he fears, knocks Oshiomhole

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...