All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

We’ll Report Amosun, Okorocha Candidates To INEC For Fraud – Oshiomhole

Khad Muhammed
News

US Senators Move To Ensure Free Elections In Nigeria

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Bode George speaks on dumping PDP, reveals only way...

Khad Muhammed
News

Osinbajo: Buhari’s Victory In 2019 Is Guarantee For S’west Presidency In...

Khad Muhammed
News

Obasanjo reveals how to end insecurity in Nigeria

Khad Muhammed
News

2019: Miyetti Allah reveals why they’re yet to endorse Buhari, Atiku,...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Okupe names only two people who can save Nigerians...

Khad Muhammed
News

Gov. Dankwambo shocked as Buhari attends son’s wedding

Khad Muhammed
News

2019: I’m taking over from Buhari – Gov. Okorocha

Khad Muhammed
News

Buhari doing same thing Jonathan did in 2015 – Ben Bruce...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...