All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Tell Nigerians what you did with oil money for 16 years...

Khad Muhammed
News

2019 election: APC speaks on Aso Rock cabal hijacking Buhari’s campaign

Khad Muhammed
News

2019: We are committed to Ugwuanyi’s reelection – Enugu Mandate

Khad Muhammed
News

2019: ‘You can’t use our worship days for election’ – Sabatarians...

Khad Muhammed
News

Fani Kayode reveals what Buhari plans to do to lawmakers that...

Khad Muhammed
News

Umeh threatens to expose Ekwunife over alleged diversion of constituency fund

Khad Muhammed
News

2019: APC to dominate NASS, PDP will cease to exist –...

Khad Muhammed
News

2019: APC receives over 5,000 members from PDP, others in Kwara

Khad Muhammed
News

Fayose reacts as Oshiomhole attacks Gov Okorocha

Khad Muhammed
News

2019: We’ll End Okorocha’s Familiocracy In Imo – Oshiomhole

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...