All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Ekweremadu hails Gov. Ugwuanyi over new Egede autonomous community

Khad Muhammed
News

Nigerians celebrating Christmas in pains, hunger – CUPP attacks Buhari govt

Khad Muhammed
News

PDP Accuses APC Of Hawking 2023 Presidency

Khad Muhammed
News

Afenifere, Ohanaeze, PDP Knock Osinbajo For Wooing Yoruba With 2023 Presidency

Khad Muhammed
News

Ignore Empty Promises, Osinbajo Urges Nigerians

Khad Muhammed
News

Why Buhari plans to extend tenure of IG of Police, Idris...

Khad Muhammed
News

2019 elections: Gov. Emmanuel says Akwa Ibom named after God, reveals...

Khad Muhammed
News

Killings: Shehu Sani reveals three reasons northern leaders are silent

Khad Muhammed
News

Deji Adeyanju: If you can’t tolerate criticism resign – Ex-APC chieftain,...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Atiku reacts to Osinbajo’s claim of Buhari handing over...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...