All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

New minimum wage: JUSUN joins NLC, directs courts to shut down

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho finally decides on Vlachodimos

Khad Muhammed
News

Olusegun Mimiko is Labour Party’s presidential aspirant – North West zone

Khad Muhammed
News

2019 election: Wike tells British govt why there may be violence

Khad Muhammed
Crime

Two men allegedly rape 13-year-old girl

Khad Muhammed
News

EU, FAO contribute $70 million to strengthen global partnership against hunger

Khad Muhammed
News

Osun decides: Omisore tells his supporters who to vote during rerun

Khad Muhammed
News

Aisha Buhari vs ADC: Corruption has reached your “other room” –...

Khad Muhammed
News

Osun election: Court orders release of PDP leader, Diekola

Khad Muhammed
News

Osun rerun: Adeleke taking Muslims for a ride – MURIC blows...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...