All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EXCLUSIVE: Mimiko Set To Dump Labour Party Three Months...

Khad Muhammed
News

I Served Nigeria To The Best Of My Ability, Says Seiyefa...

Khad Muhammed
News

AAC’s Successful Primaries Should Be A Lesson To Other Parties, Says...

Khad Muhammed
News

14 Borno APC Governorship Aspirants Endorse Indirect Primaries

Khad Muhammed
News

APC speaks on suspending 21 key members

Khad Muhammed
News

PDP Confirms National Convention Will Hold In Port Harcourt

Khad Muhammed
News

EPL: Real reason I stripped Pogba of vice-captaincy – Mourinho

Khad Muhammed
News

Suspected political thugs attack aspirant’s supporters, set campaign vehicle ablaze

Khad Muhammed
News

Abuja plane crash: Buhari reacts to death of Air Force pilot

Khad Muhammed
News

Osun rerun: What Ambode said about Oyetola’s victory

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...