All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

Ondo Poly workers down tools, begin indefinite strike

Khad Muhammed
News

PDP wants court to sack 3 senators, Gov Matawalle, others

Khad Muhammed
News

As Lagos PDP gears up for tomorrow’s congress

Khad Muhammed
News

FG declares Tuesday public holiday to mark Eid-ul-Mawlud

Khad Muhammed
Agriculture

Agric sector lifts 4.2m Nigerians out of poverty in 2 yrs...

Khad Muhammed
Agriculture

FG expresses worry over threat of food wastage to achieve food...

Khad Muhammed
Law

El-Rufai inaugurates preaching regulatory council in Kaduna

Khad Muhammed
News

Deontay Wilder thanks Tyson Fury for ‘memories that will last forever’

Khad Muhammed
News

2023: Pastor Tunde Bakare gives condition to run for presidency after...

Khad Muhammed
News

APC Congress: Senators, stakeholders protest Abia arrangement, tell Chairman recall his...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...