All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Entertainment

Kehinde Wiley, Nigerian Artist Who Painted Obama, Honoured By Harvard University

Khad Muhammed
News

NTBLCP: 18 Nigerians Die Of Tuberculosis Every Hour

Khad Muhammed
News

Lanre Issa-Onilu appointed new APC spokesman

Khad Muhammed
News

How Corps member died in Bauchi River

Khad Muhammed
News

PDP2019 : PDP reacts to Atiku choosing Peter Obi as running...

Khad Muhammed
News

Atiku2019: APC reveals why South East will not vote for Peter...

Khad Muhammed
News

CAN mount pressure on Muhammadu Buhari to save Leah Sharibu

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Atiku speaks on rewarding Saraki, Tambuwal, others

Khad Muhammed
News

2019 presidency: PDP BoT tells Atiku what to do next

Khad Muhammed
News

2019 AFCON qualifier: Libya arrive in Uyo, reject hotel reserved by...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...