All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Ebonyi: Gov Umahi declares Wednesday public holiday

Khad Muhammed
News

Senator Abaribe rocks ‘The Dot Nation’ T-shirt [photo]

Khad Muhammed
News

I was hurt when Mourinho joined Roma – Eto’o

Khad Muhammed
Education

Universities in America admit 13,000 Nigerians annually – US Embassy

Khad Muhammed
Law

Court strikes out suits challenging Oshiomhole-led APC’s NWC dissolution

Khad Muhammed
News

Government must ensure credibility in financial reporting – Yobe Speaker

Khad Muhammed
Law

Court orders FG to pay Rivers, Akwa Ibom States $3.3bn from...

Khad Muhammed
Education

Goodluck Jonathan gets another international appointment

Khad Muhammed
News

COAS, Yahaya visits Enugu, charges troops on selfless, patriotic service

Khad Muhammed
News

You’re hypocrites – Nnamdi Kanu attacks Southeast govs for disowning IPOB

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...