All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019 election: What SGF Mustapha told APC members in North East

Khad Muhammed
News

Davido wins big at AFRIMA 2018 awards [Fulll list of winners]

Khad Muhammed
News

2019: It’s insulting for PDP to attempt returning to power –...

Khad Muhammed
News

Automatic ticket to Political leaders is a mockery of Democracy –...

Khad Muhammed
News

Why Obasanjo is Nigeria’s major problem – Oba of Lagos, Akiolu

Khad Muhammed
Law

EFCC To Amend Charges, Obtain Arrest Warrant Against Diezani

Khad Muhammed
News

Christian, Muslim Leaders Not Supporting Any Candidate – Sultan, CAN

Khad Muhammed
News

2019: Southeast governors’ Aso Rock visit not fake – Buhari group

Khad Muhammed
News

APC Crisis: Ganduje speaks on plans to sack Oshiomhole

Khad Muhammed
News

How MKO Abiola, Atiku sacrificed for Nigeria’s democracy – Gbenga Daniel

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...