All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

UI school finally reopens after week of closure [PHOTOS]

Khad Muhammed
News

2019 presidency: How Nigerians plan to reward Atiku – Timi Frank

Khad Muhammed
News

2019 presidency:reason why Atiku and Buhari are fake – Pastor Giwa

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: Oshiomhole accuses Obasanjo of plotting to impose proxy...

Khad Muhammed
News

15 cow traders die in Kebbi auto crash

Khad Muhammed
News

2nd Niger Bridge: MASSOB tears South-East govs apart for thanking Buhari

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Muslim group blows hot over killing of soldiers, blames...

Khad Muhammed
Crime

Metele attack: Nigerian Govt warns against circulation of fake image

Khad Muhammed
News

2019: Presidency reveals number of votes Buhari will get in North...

Khad Muhammed
News

2019: Danjuma, Asemota, Dogonyaro tell Nigerians who to vote, warn against...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...