All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

APC registration: Plot to rig 2023 election ― Senator Anyanwu

Khad Muhammed
News

PDP senate aspirant dies in Cross River

Khad Muhammed
Health

WHO mission to China fails to find source of coronavirus

Khad Muhammed
News

APGA tackles Ikpeazu over rehabilitation of Port Harcourt road in Aba

Khad Muhammed
Crime

Police arraign 9 for allegedly smoking ‘Indian hemp’ in public

Khad Muhammed
News

APC: Osinbajo in Ogun for membership revalidation

Khad Muhammed
News

Economic experts proffer solutions to funding budget deficit

Khad Muhammed
Crime

Police threaten to reject summons over death-in-custody probe

Khad Muhammed
News

Mohammed Yerima appointed new Army spokesperson

Khad Muhammed
Crime

Police Recover Informant’s Body From Ocean

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...