All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

End SARS: Buhari concerned, tolerates human rights violations – Malami

Khad Muhammed
News

Obasanjo’s ex-aide, directors battle over ownership of oil firm

Khad Muhammed
Crime

Husband arrested for impersonating his wife during teacher’s recruitment exam in...

Khad Muhammed
News

Major marketers increase pump price to 170 per litre

Khad Muhammed
News

Is not possible for one man to hijack exercise — Ajobena

Khad Muhammed
News

FEC approves new debt management strategy 2020 – 2023 – DMO

Khad Muhammed
News

110 deserving corps members to bag presidential award – NYSC

Khad Muhammed
Entertainment

FEC approves N9.4bn to complete digital switch-over

Khad Muhammed
News

Deji Adeyanju mocks Fani-Kayode over ‘secret’ defection to APC

Khad Muhammed
News

Senate begins confirmation request of ex-Service Chiefs, Fiscal Responsibility Commission

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...