All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Buhari Never Promised To Make One Naira Equal One Dollar –...

Khad Muhammed
Health

Real Madrid star, Marcelo caught violating COVID-19 rules, faces fine

Khad Muhammed
News

Why I left Juve—Alves

Khad Muhammed
Health

NPHCDA announces vaccination of over 500,000 people in Nigeria –

Khad Muhammed
Health

Sheikh Gumi Receives COVID-19 Vaccine In Kaduna

Khad Muhammed
Health

Treat patients with gun injuries, Delta CP begs hospitals

Khad Muhammed
Entertainment

Tacha slams critics of Wike for gifting Burna Boy land, N10m

Khad Muhammed
News

Tinubu has inspired many leaders, nurtures talents for Nigeria’s benefit

Khad Muhammed
News

69th birthday: Sanwo-Olu describes Tinubu as ‘ a cheerful giver’

Khad Muhammed
Law

80 persons arrested, sentenced for violating sanitation law in Ondo

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...