All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019 election: Dates for presidential, vice presidential debates announced

Khad Muhammed
News

Lagos govt reveals plan to address gridlock as LASTMA extends operation...

Khad Muhammed
Entertainment

God Ordained Me To Be An Actress, Says Sola Sobowale

Khad Muhammed
Education

Nigerian Maritime University On Verge Of Collapse, Says Ijaw Youth Council

Khad Muhammed
News

2019 election: Why Atiku may fail as President – Donald Duke

Khad Muhammed
Crime

Court Jails Zamfara Lawmaker For Four Years For Fraud — But...

Khad Muhammed
News

EFCC reacts to allegation that Abuja office fire was sabotage

Khad Muhammed
News

2019: ANN presidential candidate unveils running mate

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Don’t vote failed past leaders – Ezekwesili to Nigerians

Khad Muhammed
News

BREAKING: Enugu APC guber candidate, Ayogu Eze’s spokesman defects to PDP

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...