All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019: Senator Akume takes alcohol 6 am daily, sleeps deeply during...

Khad Muhammed
News

2019: Jonathan’s aide, Omokri lists lies, corruption issues under Buhari govt

Khad Muhammed
Law

Magu Writes CJN, Seeks Justice Nyako’s Withdrawal From Graft Cases

Khad Muhammed
Entertainment

‘Shame To The Other Side’ — Has TuFace Taunted Nigerians With...

Khad Muhammed
News

APC reacts to Senate’s decision to PDP’s loss in Kwara election

Khad Muhammed
News

Nigerians warned against using sniper to preserve beans

Khad Muhammed
News

Emir Sanusi reveals why he compelled traditional rulers to undergo drug...

Khad Muhammed
Crime

Prophet dupes Apostle of N6m

Khad Muhammed
News

Shehu Sani speaks on Atiku’s plans to sell public companies, calls...

Khad Muhammed
News

PDP vs APC: Call your aides to order – Ortom tells...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...