All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Benue youths blow hot over fresh plot to impeach Governor Ortom

Khad Muhammed
News

UN hails Benue Governor, Ortom

Khad Muhammed
News

Anxiety As Police Protest Poor Accommodation In Imo

Khad Muhammed
Crime

Offa Robberies: Gang Leaders’ Evidence Enough To Prosecute Saraki –Police

Khad Muhammed
News

2019: Dino Melaye reveals why Buhari is unfit to govern Nigeria,...

Khad Muhammed
News

2019: PDP reports Buhari to UN, reveals how president is plotting...

Khad Muhammed
News

Onochie calls Fani-Kayode names for claiming Buhari was cloned

Khad Muhammed
News

EFCC Storms Ekiti, Seals Buildings Linked To Fayose

Khad Muhammed
News

Jonathan’s ex-aide, Omokri reacts as crowd boo Amaechi for defending Buhari

Khad Muhammed
Law

Don’t Question Me On How I Spent SURE-P Funds, Perm Sec...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...