All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Law

Sowore: Falana asked to blame Buhari not Osinbajo for DSS ‘misconduct’...

Khad Muhammed
Crime

One allegedly killed as Ekiti conducts LG election

Khad Muhammed
Crime

One beheaded as rival cult groups clash in Cross River

Khad Muhammed
More

Apathy as Adamawa elects councillors, chairmen

Khad Muhammed
Crime

Kidnappers abduct Catholic priests in Ondo

Khad Muhammed
News

Buhari reacts to death of Reinhard Bonnke

Khad Muhammed
News

EPL: What Mourinho said about Son after Tottenham demolished Burnley 5-0

Khad Muhammed
News

EPL: Solskjaer singles out one Man Utd player after 2-1 win...

Khad Muhammed
News

EPL: What Solskjaer said after Man Utd’s 2-1 win over Man...

Khad Muhammed
Crime

Sowore: Buhari’s aide, Onochie reveals what happened in court on Friday

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...