All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Oyo guber: You lied about your election result – Group tackles...

Khad Muhammed
Entertainment

Olamide advises Nigerians on handling police brutality

Khad Muhammed
News

Conte takes fresh swipe at Mourinho, reveals next club he will...

Khad Muhammed
News

PDP suspends 15 LGA party chairmen in Rivers

Khad Muhammed
News

Man City vs Tottenham Hotspur: My players still heartbroken over UCL...

Khad Muhammed
News

Solskjaer speaks on how Arsenal, Chelsea playing Europa League semis will...

Khad Muhammed
Entertainment

Award winning Nollywood director, Ifeanyi Onyeabor is dead

Khad Muhammed
Crime

Politicians Have Destroyed Institutions In Nigeria, Says Sanusi

Khad Muhammed
Crime

Senator Akpabio’s lawyer lied – INEC

Khad Muhammed
More

Train crushes truck driver in Aba

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...