All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

There’s Nothing Like ‘Rich’ In Nigeria, Says Rewane

Khad Muhammed
Crime

UAE: Eight Nigerians Sentenced To Death Over At Least Four ‘Highly...

Khad Muhammed
News

Omokri Thanks Buhari For Signing N30,000 Minimum Wage Bill In Rare...

Khad Muhammed
More

Rivers: Boy, 13, slain after Police fire bullets at protesters

Khad Muhammed
News

Easter: What Okorocha told Nigerians

Khad Muhammed
News

Sunshine Stars’ Coach, Kayode Julius gets one year ban over violent...

Khad Muhammed
News

Why Igbos should forget producing House of Reps Speaker – Imo...

Khad Muhammed
News

Senator Adeleke sends message to Osun people

Khad Muhammed
News

Reno Omokri commends Buhari – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
Crime

Man bathes wife with acid for seeking divorce

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...