All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Buhari reacts to death of Jubril Martins-Kuye

Khad Muhammed
News

Group condemns Aguleri, Umuleri crisis, task traditional rulers on peace

Khad Muhammed
Crime

Zamfara police launches drones to track, fight criminals

Khad Muhammed
News

US vows action against election riggers in Uganda

Khad Muhammed
News

Serie A: Ronaldo rated low ahead of Inter Milan vs Juventus

Khad Muhammed
Education

Waziri: Federal University Gashua gets first female VC

Khad Muhammed
Law

Paternity Scandal: ‘I’m not leaving my husband’ – Wife of FCMB...

Khad Muhammed
Health

Panic as Nigeria records 8 deaths, 1,867 new cases of COVID-19...

Khad Muhammed
News

Police confirm death of AIG Babas

Khad Muhammed
News

2021: Crisis in Aso Rock will shake Nigeria, Niger Delta will...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...