All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nigerian striker, Asisat Oshoala announces death of ‘mother’

Khad Muhammed
News

Spanish Super Cup final: Koeman gives reason for Barcelona’s defeat to...

Khad Muhammed
Health

Nigeria records 1444 new COVID-19 cases, more deaths

Khad Muhammed
News

Senator Barau Jibrin, Shaaban Sharada, others snub Kano LG elections

Khad Muhammed
News

Over 8,000 passengers access e-ticketing on Abuja-Kaduna train route

Khad Muhammed
News

2023: Ndigbo must align, stop sobbing about marginalization – Rep, Sam...

Khad Muhammed
News

Ogun PDP mourns Martins-Kuye

Khad Muhammed
News

NDDC: Akpabio denies $5m bribery allegations

Khad Muhammed
Crime

Navy arrest 24 oil bunkerers in Ondo, intercepts over 100,000 litres...

Khad Muhammed
Crime

Kidnapped Ekiti businessman, Suleiman Akinbami regains freedom

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...