All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

I’m in firm control of Nigeria Police Force – IGP, Adamu...

Khad Muhammed
News

Biden makes nine White House appointments

Khad Muhammed
Education

ASUU names Buhari’s minister responsible for lingering strike by university lecturers

Khad Muhammed
News

UN releases $100m to avert famine in Nigeria, 6 other countries

Khad Muhammed
News

Umahi’s defection: PDP has been fair to Ndigbo – Wike replies...

Khad Muhammed
Health

BREAKING: Benue strange illness: Death toll rises to 17 in Owukpa

Khad Muhammed
News

PDP reveals why umahi switched party

Khad Muhammed
Crime

30-year-old man allegedly rapes neighbor’s daughter

Khad Muhammed
Crime

Troops kill kidnapper, arrests others in Sokoto, Katsina

Khad Muhammed
Crime

Islamic Scholar Reports #EndSARS Protesters To DSS

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...