All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Health

LUTH advises Nigerians on coronavirus test, suspected cases

Khad Muhammed
News

Nigerian Senator, Rose Oko, Dies In United Kingdom

Khad Muhammed
Hausa

Hotunan yadda annobar coronavirus ta sauya rayuwa a Birtaniya | BBC...

Khad Muhammed
News

Just In: Presidential Villa staff jubilate after redeployment of State House...

Khad Muhammed
News

BREAKING: FG orders civil servants to work from home over coronavirus

Khad Muhammed
Crime

In Zamfara, man kills brother-in-law, abducts sister

Khad Muhammed
News

COVID-19: Do your broadcast in Hausa, we’ll translate – Aisha mocks...

Khad Muhammed
Education

BREAKING: Nigerian university lecturers embark on indefinite strike, state reasons

Khad Muhammed
News

LaLiga: Barcelona to sell Griezmann for €100m

Khad Muhammed
Education

Coronavirus: Bauchi State Govt orders closure of schools

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...