All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

EFCC uncovers 35 illegal lottery business operators in Nigeria

Khad Muhammed
News

COVID-19: Abia’s Ikpeazu directs payment of salaries to civil servants, pensioners

Khad Muhammed
Health

Treat Coronavirus as a new enemy – Goodluck Jonathan

Khad Muhammed
News

Lagos Assembly lifts suspension of lawmakers after Tinubu’s intervention

Khad Muhammed
News

LaLiga: My first season at Real Madrid bad, says Hazard

Khad Muhammed
News

COVID-19: Ganduje orders closure of land borders in Kano

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Union leaders order tanker drivers to stay at home from...

Khad Muhammed
Health

37-year-old British Diplomat dies of coronavirus

Khad Muhammed
Health

Why Nigerian governors should test for coronavirus – Fayemi

Khad Muhammed
Entertainment

Coronavirus: AY Makun mocks Nigerian politicians, reveals effect on health sector

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...