All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Health

Coronavirus: I am now in self isolation – Makinde declares

Khad Muhammed
News

Reps deny distributing cars to members

Khad Muhammed
Health

Coronavirus cases in Lagos may reach 39, 000 – Govt

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Coronavirus hits 46 countries in Africa, kills 109 people

Khad Muhammed
News

EPL: Berbatov gives reason Jadon Sancho wouldn’t think twice to join...

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Police ban social gatherings, warn citizens to remain indoors in...

Khad Muhammed
Law

COVID-19: Buhari approves decongestion of Nigeria prisons, those to be freed...

Khad Muhammed
Health

Just In: COVID-19 cases hit 70 in Nigeria

Khad Muhammed
News

COVID-19: Bayelsa Governor, Diri’s Coronavirus test result made public

Khad Muhammed
News

Seven confirmed dead in Port Harcourt-Enugu auto crash

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...