All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

COVID-19: Journalists’ movement not restricted during lockdown – Nigerian govt

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Biafra leader tests positive to COVID-19

Khad Muhammed
News

COVID-19: Ondo govt orders total closure of all markets, food, medicine...

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Nigerian army confirms its officer tests positive to COVID-19

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Prince Charles recovers from COVID-19

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: South Africa ahead of Algeria, Nigeria with most COVID-19 cases...

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Why Boris Johnson and other world leaders have become more...

Khad Muhammed
Health

BREAKING: Three persons die from coronavirus in Nigeria

Khad Muhammed
News

EPL: I am an ambitious player – Harry Kane ready to...

Khad Muhammed
Entertainment

Country music legend, Joe Diffies dies of coronavirus

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...