All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Health

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Monday morning

Khad Muhammed
Health

We’re Treated Like Prisoners, Nigerians Evacuated From Dubai Say | Punch

Khad Muhammed
Health

US records 1,500 COVID-19 deaths in 24 hours

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Makinde confirms five new cases of COVID-19 in Oyo

Khad Muhammed
News

Ronaldo names five players that should have won Ballon d’Or

Khad Muhammed
Health

“I did not announce ban lift on religious activities in Enugu”...

Khad Muhammed
News

Real Madrid give Arsenal deadline for Aubameyang’s transfer

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram/ISWAP: Nigerian military arrests 28 local, foreign spies

Khad Muhammed
News

BREAKING: Osinbajo breaks silence on his whereabouts

Khad Muhammed
Health

Laliga: Atletico Madrid defender tests positive for COVID-19

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...