All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Police interrogate Fatai Yusuff’s escorts, staff, give more insights on killing...

Khad Muhammed
News

Amotekun: Akeredolu reveals ‘major’ agreements Southwest governors reached with Osinbajo

Khad Muhammed
News

Oshiomhole’s removal: Court makes decision

Khad Muhammed
News

Sex is not for gay couples – Church of England amends...

Khad Muhammed
News

Transfer: Cazorla hints at Arsenal return

Khad Muhammed
News

Transfer: Barcelona set to hijack Eriksen’s move to Inter Milan

Khad Muhammed
News

Buhari returns to Nigeria from London

Khad Muhammed
Crime

Police arrest pensioners during protest in Abia

Khad Muhammed
News

Imo Police beef up security ahead Saturday’s rerun

Khad Muhammed
News

‘We won’t back down’ – Afenifere fires back at Buhari govt...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...