All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

NDA Kaduna expels cadets, demotes others for indiscipline

Khad Muhammed
News

Ihedioha vs Uzodinma: Lawyers give 7 reasons Supreme Court can reverse...

Khad Muhammed
News

PDP mocks Buhari, APC as Transparency International releases report on Nigeria

Khad Muhammed
Crime

Police arrests alleged firearms manufacturer in Sokoto

Khad Muhammed
Law

N2.1 billion fraud: What Dokpesi told Court about Dasuki, Jonathan

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom rerun: PDP accuses Buhari’s minister of planning to rig,...

Khad Muhammed
News

No sane individual will kick against Amotekun – Ogun Ex-Deputy Gov,...

Khad Muhammed
Crime

Suspected bandits strike in Zamfara, kill 28, injure others

Khad Muhammed
Crime

Kidnappers, police in gun duel, rescue 20-year-old girl in Jigawa

Khad Muhammed
Education

NSCDC to cancel licence of CBTs extorting JAMB candidates

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...