All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nigeria’s border closure: ECOWAS takes action

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram key leaders killed

Khad Muhammed
News

EPL: Those saying I regret moving to Tottenham Hotspur only want...

Khad Muhammed
Law

Why we are building more Appeal Courts – Justice Bulkachuwa

Khad Muhammed
Education

ASUU blames federal, state govts over rising insecurity, poverty, others

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Monday morning

Khad Muhammed
Crime

IPOB: Nnamdi Kanu threatens Abia CP ahead of parents burial, says...

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: Fani-Kayode predicts when Nigeria will break up

Khad Muhammed
Crime

Maryam Booth reacts to leaked nude video

Khad Muhammed
Crime

Islamic group reacts as police kill 250 criminals in Kaduna forest

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...