All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

#OkadaBan: Group To Take Protest To Venue Of Lagos City Marathon

Khad Muhammed
More

Ganduje vs Sanusi: President Buhari states his position on lingering fight

Khad Muhammed
Law

Supreme Court affirms Linus Chibuike’s jail term for lying about $2.5m

Khad Muhammed
News

Enugu Council Polls: APC insists on participation, warns ENSIEC

Khad Muhammed
Crime

One killed as kidnappers storm College of Education Provost’s residence

Khad Muhammed
Law

Ebonyi ex-SSG’s wife slumps in court, arraigned for forgery, murder

Khad Muhammed
News

EPL: Jesse Lingard compared to Iniesta

Khad Muhammed
News

Nigerian govt warns citizens on use of Microsoft Windows 7

Khad Muhammed
News

NCC receives “Outstanding Partnership” award from ISACA

Khad Muhammed
Law

Woman in court for refusing to refund N600,000 borrowed from Church

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...