All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

COVID-19: FG hints on another lockdown, gives reasons

Khad Muhammed
News

BREAKING: Liverpool crowned Premier League champions

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Nigerian govt raises fresh alarm

Khad Muhammed
Health

Stop saying coronavirus does not exist – Buhari govt warns Nigerians

Khad Muhammed
News

Buhari’s intervention has saved APC from destabilization – APC Chieftain says

Khad Muhammed
News

APC fortune in jeopardy – Buhari laments

Khad Muhammed
News

LaLiga table: Real Madrid overtake Barcelona again after Mallorca win

Khad Muhammed
Education

Buhari approves N7.5bn for medical research in tertiary institutions

Khad Muhammed
News

Selfish Nigerians working against us – CBN

Khad Muhammed
Health

Gov Makinde cabinet members test positive for COVID-19

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...