All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Nuclear Weapons: North Korea shut down talks with US

Khad Muhammed
Health

20 COVID-19 patients discharged in Abuja

Khad Muhammed
Law

Chief Judge releases 24 inmates, grants 53 others bail in Enugu

Khad Muhammed
News

IG orders redeployment of senior officers, creates new offices

Khad Muhammed
Crime

Hushpuppi faces 20-year jail term in US – Official

Khad Muhammed
Crime

Lagos: Police arrests lone robber who rapes wives in presence of...

Khad Muhammed
Health

Police arrest 121 violators of compulsory use of facemasks in Akwa...

Khad Muhammed
News

Rivers: Gov Wike appraises flyover bridge project in state, reveals date...

Khad Muhammed
Health

UCTH confirms five positive COVID-19 cases in Cross River

Khad Muhammed
News

LaLiga: Zidane speaks on Messi leaving Barcelona

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...