All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

PDP alleges foul play as fire guts Accountant-General’s office

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Lagos confirms 10 new cases as toll rises to 254

Khad Muhammed
News

EPL: Ighalo reveals three Man Utd players that helped him to...

Khad Muhammed
News

COVID-19: Don’t come near Southeast, Southsouth – MASSOB warns Chinese doctors,...

Khad Muhammed
Health

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Wednesday morning

Khad Muhammed
Crime

Gunmen abduct businessman in Imo

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Stay at home, Kwara Police boss warns Offa communities

Khad Muhammed
News

COVID-19 lockdown: ‘Be a Dangote if you want exemption’ – Gov...

Khad Muhammed
News

COVID-19: Stop attacking Pastor Chris Oyakhilome – Apostle Suleman tells Nigerians

Khad Muhammed
News

Ronaldinho finally released from Paraguay prison

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...